truyện độc gia sủng thê

  • Reads 1,116,576
  • Votes 17,138
  • Parts 200

Ongoing, First published Jan 03, 2017

Bạn đang xem: truyện độc gia sủng thê

Table of contents

  • Chương 01: Như nằm mê lại ko nên nằm mê, cố tri trùng phùng (1)

    Sun, Feb 12, 2017

  • Chương 02: Như nằm mê lại ko nên nằm mê, cố tri trùng phùng (2)

    Sun, Feb 12, 2017

  • Chương 03: Thằng bé xíu là con cái của ai? (1)

    Wed, Feb 15, 2017

  • Chương 04: Thằng bé xíu là con cái của ai? (2)

    Wed, Feb 15, 2017

  • Chương 05: Lấy không còn mạnh mẽ đi kiếm Sầm Chí Quyền (1)

    Fri, Feb 17, 2017

  • Chương 06: Lấy không còn mạnh mẽ đi kiếm Sầm Chí Quyền (2)

    Fri, Feb 17, 2017

  • Chương 07: Lấy không còn mạnh mẽ đi kiếm Sầm Chí Quyền (3)

    Sun, Feb 19, 2017

  • Chương 08: Lấy không còn mạnh mẽ đi kiếm Sầm Chí Quyền (4)

    Sun, Feb 19, 2017

  • Chương 09: Bâng khuâng nói lại chuyện xưa (1)

    Tue, Feb 21, 2017

  • Chương 10: Bâng khuâng nói lại chuyện xưa (2)

    Tue, Feb 21, 2017

  • Chương 11: Tìm mang lại con cái một người phụ thân quang quẻ minh chủ yếu đại!

    Fri, Feb 24, 2017

  • Chương 12: Gặp lại sức quen thuộc cũ (1)

    Fri, Feb 24, 2017

  • Chương 13: Gặp lại sức quen thuộc cũ (2)

    Sun, Feb 26, 2017

  • Chương 14: Nghe trình bày, Liên Chính Tắc từng cướp nữ giới của anh ý hai!

    Sun, Feb 26, 2017

  • Chương 15: Em nợ tôi một hít lễ, đang đi đến khi nên bù lại! (1)

    Tue, Feb 28, 2017

  • Chương 16: Em nợ tôi một hít lễ, đang đi đến khi nên bù lại! (2)

    Tue, Feb 28, 2017

  • Chương 17: Đầu tư cá thể của đại boss?

    Wed, Mar 1, 2017

  • Chương 18: Ba cô lại mong muốn buôn bán đàn bà thứ tự nữa?

    Wed, Mar 1, 2017

  • Chương 19: Lý do khiến cho Quan đái thư dữ thế chủ động (1)

    Fri, Mar 3, 2017

  • Chương 20: Lý do khiến cho Quan đái thư dữ thế chủ động (2)

    Fri, Mar 3, 2017

  • Chương 21: Lý do khiến cho Quan đái thư dữ thế chủ động (3)

    Tue, Mar 7, 2017

  • Chương 22: Lý do khiến cho Quan đái thư dữ thế chủ động (4)

    Tue, Mar 7, 2017

  • Chương 23: Chuyện thân thiện rộng lớn đã và đang thực hiện rồi... (1)

    Wed, Mar 8, 2017

  • Chương 24: Chuyện thân thiện rộng lớn đã và đang thực hiện rồi... (2)

    Wed, Mar 8, 2017

  • Chương 25: Chuyện thân thiện rộng lớn đã và đang thực hiện rồi... (3)

    Thu, Mar 9, 2017

  • Chương 26: Chuyện thân thiện rộng lớn đã và đang thực hiện rồi... (4)

    Thu, Mar 9, 2017

  • Chương 27: Một bản thân gặp gỡ quấn bàn công sự (1)

    Sat, Mar 11, 2017

  • Chương 28: Một bản thân gặp gỡ quấn bàn công sự (1)

    Sat, Mar 11, 2017

  • Chương 29: Em phụ thuộc đâu nhằm cho tới phía trên bàn về dự án công trình này với tôi?

    Mon, Mar 13, 2017

  • Chương 30: Yêu cầu của tôi, lúc nào cần thiết thì tiếp tục trình bày với em

    Mon, Mar 13, 2017

  • Chương 31: Sở quí "bất lương" của Quan đái thư (1)

    Tue, Mar 14, 2017

  • Chương 32: Sở quí "bất lương" của Quan đái thư (2)

    Tue, Mar 14, 2017

  • Chương 33: Sở quí "bất lương" của Quan đái thư (3)

    Fri, Mar 17, 2017

  • Chương 34: Anh đang được theo dõi xua em, lẽ nào em không sở hữu và nhận đi ra sao?

    Fri, Mar 17, 2017

  • Chương 35: Đại quấn ưu tiên cũng quá rõ ràng ràng!

    Sat, Mar 18, 2017

  • Chương 36: Bắt gặp gỡ gian lận tình

    Sat, Mar 18, 2017

  • Chương 37: Làm chuyện cần thiết hơn hết công sự

    Mon, Mar trăng tròn, 2017

  • Chương 38: Quan hệ này thiệt sự quá rối rắm...

    Mon, Mar trăng tròn, 2017

  • Chương 39: Là bận hoặc vì thế ko quí Hứa Yên?

    Tue, Mar 21, 2017

  • Chương 40: Điện thoại của người nào nhưng mà không đủ can đảm nghe? (1)

    Tue, Mar 21, 2017

  • Chương 41: Điện thoại của người nào nhưng mà không đủ can đảm nghe? (2)

    Thu, Mar 23, 2017

  • Chương 42: Anh biến chuyển thái, ko biết xấu xa hổ!

    Thu, Mar 23, 2017

  • Chương 43: Người đẹp nhất, lại say rồi (1)

    Fri, Mar 24, 2017

  • Chương 44: Người đẹp nhất, lại say rồi (2)

    Fri, Mar 24, 2017

  • Chương 45: Tối trong ngày hôm qua chúngta cùng với nhau qua loa tối (1)

    Sun, Mar 26, 2017

  • Chương 46: Tối trong ngày hôm qua chúngta cùng với nhau qua loa tối (2)

    Sun, Mar 26, 2017

  • Chương 47: Anh tớ mặt mày bại căn phiên bản là ko được (1)

    Mon, Mar 27, 2017

  • Chương 48: Anh tớ mặt mày bại căn phiên bản là ko được (2)

    Mon, Mar 27, 2017

  • Chương 49: Anh tớ mặt mày bại căn phiên bản là ko được (3)

    Tue, Mar 28, 2017

  • Chương 50: Dù là tài năng thiên bẩm cũng có những lúc sơ suất

    Tue, Mar 28, 2017

  • Chương 51: Muốn test một thứ tự vô thang máy?

    Thu, Mar 30, 2017

  • Chương 52: Rất tiếc trình bày mang lại con cái biết, u con cái tối ni lại bị người tớ ngủ!

    Thu, Mar 30, 2017

  • Chương 53: Tình huống bất ngờ

    Fri, Mar 31, 2017

  • Chương 54: Sao vô mái ấm lại sở hữu giờ trẻ em con? (1)

    Fri, Mar 31, 2017

  • Chương 55: Sao vô mái ấm lại sở hữu giờ trẻ em con? (2)

    Sat, Apr 1, 2017

  • Chương 56: Gả mang lại ai ai cũng ko gả mang lại bọn họ Sầm!

    Sat, Apr 1, 2017

  • Chương 57: Sau này nhằm anh gặp gỡ một thứ tự là xé một lần!

    Mon, Apr 3, 2017

  • Chương 58: Anh quí em, ko nên là chuyện đùa! (1)

    Mon, Apr 3, 2017

  • Chương 59: Anh quí em, ko nên là chuyện đùa (2)

    Tue, Apr 4, 2017

  • Chương 60: Quan đái thư, u rốt cuộc mong muốn lấy ai?

    Tue, Apr 4, 2017

  • Chương 61: Con quí ai thực hiện phụ vương của mình?

    Wed, Apr 5, 2017

  • Chương 62: Con gái của chú ý, con cháu mong muốn kiên cố rồi! (1)

    Wed, Apr 5, 2017

  • Chương 63: Con gái của chú ý, con cháu mong muốn kiên cố rồi (2)

    Fri, Apr 7, 2017

  • Chương 64: Đại trùm cuối, anh thiệt biết quá nước đục thả câu

    Fri, Apr 7, 2017

  • Chương 65: Có mong muốn gặp gỡ cha mẹ của anh ý không?

    Sun, Apr 9, 2017

  • Chương 66: Sau này còn dám mọi nơi rêu rao anh ko được không?

    Sun, Apr 9, 2017

  • Chương 67: Mùa xuân của trùm cuối cho tới rồi! (1)

    Mon, Apr 10, 2017

  • Chương 68: Mùa xuân của trùm cuối cho tới rồi! (2)

    Mon, Apr 10, 2017

  • Chương 69: Nghe trình bày con cái lại mong muốn kết hôn?

    Tue, Apr 11, 2017

  • Tue, Apr 11, 2017

  • Wed, Apr 12, 2017

  • Chương 72: Con tiếp tục kết duyên với cô ấy!

    Wed, Apr 12, 2017

  • Chương 73: "Ông chú" xấu xa xa!!! (1)

    Fri, Apr 14, 2017

  • Chương 74: "Ông chú" xấu xa xa!!! (2)

    Fri, Apr 14, 2017

  • Chương 75: "Ông chú" xấu xa xa!!! (3)

    Sat, Apr 15, 2017

  • Chương 76: Chăm sóc nữ giới là chuyện nên làm!

    Sat, Apr 15, 2017

  • Chương 77: Thật sự ko liên quan? Vậy sụ mặt mày xuống là đem ý gì?

    Sun, Apr 16, 2017

  • Chương 78: Chú à, còn phẫn uất không? (1)

    Sun, Apr 16, 2017

  • Chương 79: Chú à, còn phẫn uất không? (2)

    Tue, Apr 18, 2017

  • Chương 80: Chú à, còn phẫn uất không? (3)

    Tue, Apr 18, 2017

  • Chương 81: Chú à, còn phẫn uất không? (4)

    Wed, Apr 19, 2017

  • Chương 82: Đại trùm cuối lại ghen ghét rồi! (1)

    Wed, Apr 19, 2017

  • Chương 83: Đại trùm cuối lại ghen ghét rồi! (2)

    Thu, Apr trăng tròn, 2017

  • Chương 84: Đại trùm cuối lại ghen ghét rồi! (3)

    Thu, Apr trăng tròn, 2017

  • Chương 85: Có chúng ta trai ko sai thì nhằm thực hiện gì? (1)

    Fri, Apr 21, 2017

  • Chương 86: Có chúng ta trai ko sai thì nhằm thực hiện gì? (2)

    Fri, Apr 21, 2017

  • Chương 87: Mẫn Mẫn, cho tới đón con cái Xù của người sử dụng về! (1)

    Mon, Apr 24, 2017

  • Chương 88: Mẫn Mẫn, cho tới đón con cái Xù của người sử dụng về! (2)

    Mon, Apr 24, 2017

  • Chương 89: Thằng ranh mãnh này là con cháu mái ấm ai? (1)

    Tue, Apr 25, 2017

  • Chương 90: Thằng ranh mãnh này là con cháu mái ấm ai? (2)

    Tue, Apr 25, 2017

  • Chương 91: Muốn cám ơn, cứ lấy thân thuộc thông thường đáp (1)

    Thu, Apr 27, 2017

  • Chương 92: Muốn cám ơn, cứ lấy thân thuộc thông thường đáp (2)

    Thu, Apr 27, 2017

  • Chương 93: Muốn cám ơn, cứ lấy thân thuộc thông thường đáp (3)

    Fri, Apr 28, 2017

  • Chương 94: Hữu duyên thiên lý năng tương phùng (1)

    Fri, Apr 28, 2017

  • Chương 95: Hữu duyên thiên lý năng tương phùng (2)

    Sat, Apr 29, 2017

  • Chương 96: Hữu duyên thiên lý năng tương phùng (3)

    Sat, Apr 29, 2017

  • Chương 97: Gặp lại Sầm lão gia tử (1)

    Tue, May 2, 2017

  • Chương 98: Gặp lại Sầm lão gia tử (2)

    Xem thêm: tiên giả vong ngữ

    Tue, May 2, 2017

  • Chương 99: Gặp lại Sầm lão gia tử (3)

    Wed, May 3, 2017

  • Chương 100: Cha và con cái họp mặt (1)

    Wed, May 3, 2017

  • Chương 101: Cha và con cái họp mặt (2)

    Thu, May 4, 2017

  • Chương 102: Cha và con cái họp mặt (3)

    Thu, May 4, 2017

  • Chương 103: Cha và con cái họp mặt (4)

    Fri, May 5, 2017

  • Chương 104: Sự trừng trị của boss

    Fri, May 5, 2017

  • Chương 105: Mối mối liên hệ phụ thân con cái mới nhất mẻ (1)

    Sat, May 6, 2017

  • Chương 106: Mối mối liên hệ phụ thân con cái mới nhất mẻ (2)

    Sat, May 6, 2017

  • Chương 107: Gặp lại Hứa Yên (1)

    Sun, May 7, 2017

  • Chương 108: Gặp lại Hứa Yên (2)

    Sun, May 7, 2017

  • Chương 109: ấm êm áp sẻ phân chia (1)

    Mon, May 8, 2017

  • Chương 110: ấm êm áp sẻ phân chia (2)

    Mon, May 8, 2017

  • Chương 111: Tiểu trợ lý của đại quấn (1)

    Tue, May 9, 2017

  • Chương 112: Tiểu trợ lý của đại quấn (2)

    Tue, May 9, 2017

  • Chương 113: Ra đôi mắt ông nước ngoài (1)

    Wed, May 10, 2017

  • Chương 114: Ra đôi mắt ông nước ngoài (2)

    Wed, May 10, 2017

  • Chương 115: Ngày trước tiên của Quan trợ lý (1)

    Fri, May 12, 2017

  • Chương 116: Ngày trước tiên của Quan trợ lý (2)

    Fri, May 12, 2017

  • Chương 117: Cuộc chiến trước tiên thân thuộc nhị phụ thân con cái (1)

    Sat, May 13, 2017

  • Chương 118: Cuộc chiến trước tiên thân thuộc nhị phụ thân con cái (2)

    Sat, May 13, 2017

  • Chương 119: Cuộc chiến trước tiên thân thuộc nhị phụ thân con cái (3)

    Sun, May 14, 2017

  • Sun, May 14, 2017

  • Mon, May 15, 2017

  • Chương 122: Xù, còn hoàn toàn có thể xấu xa hổ không chỉ có vậy không? (1)

    Mon, May 15, 2017

  • Chương 123: Xù, còn hoàn toàn có thể xấu xa hổ không chỉ có vậy không? (2)

    Tue, May 16, 2017

  • Chương 124: Xù, còn hoàn toàn có thể xấu xa hổ không chỉ có vậy không? (3)

    Tue, May 16, 2017

  • Chương 125: Đại quấn, bao trùm yếu điểm cũng chớ quá lộ liễu như vậy! (1)

    Thu, May 18, 2017

  • Chương 126: Đại quấn, bao trùm yếu điểm cũng chớ quá lộ liễu như vậy! (2)

    Thu, May 18, 2017

  • Chương 127: Đại quấn, bao trùm yếu điểm cũng chớ quá lộ liễu như vậy! (3)

    Fri, May 19, 2017

  • Fri, May 19, 2017

  • Sat, May trăng tròn, 2017

  • Chương 130: Nếu điều chi phí con cái tiếp tục kêu là phụ vương (1)

    Sat, May trăng tròn, 2017

  • Chương 131: Nếu điều chi phí con cái tiếp tục kêu là phụ vương (2)

    Sun, May 21, 2017

  • Chương 132: Nếu điều chi phí con cái tiếp tục kêu là phụ vương (3)

    Sun, May 21, 2017

  • Chương 133: Oan gia ngõ hẹp (1)

    Mon, May 22, 2017

  • Chương 134: Oan gia ngõ hẹp (2)

    Mon, May 22, 2017

  • Chương 135: Oan gia ngõ hẹp (3)

    Tue, May 23, 2017

  • Chương 136: Đại quấn = Đại đầu bếp?

    Tue, May 23, 2017

  • Chương 137: Vận đục hoa của quấn (1)

    Wed, May 24, 2017

  • Chương 138: Vận đục hoa của quấn (2)

    Wed, May 24, 2017

  • Chương 139: Vận đục hoa của quấn (3)

    Thu, May 25, 2017

  • Chương 140: Vận đục hoa của quấn (4)

    Thu, May 25, 2017

  • Chương 141: Tình cảnh khó khăn xử của Tần Khiết (1)

    Sat, May 27, 2017

  • Chương 142: Tình cảnh khó khăn xử của Tần Khiết (2)

    Sat, May 27, 2017

  • Chương 143: Tình cảnh khó khăn xử của Tần Khiết (3)

    Sun, May 28, 2017

  • Chương 144: Tình cảnh khó khăn xử của Tần Khiết (4)

    Sun, May 28, 2017

  • Chương 145: Tiểu Quan tiên sinh, gọi ai là phụ vương đấy? (1)

    Mon, May 29, 2017

  • Chương 146: Tiểu Quan tiên sinh, gọi ai là phụ vương đấy? (2)

    Mon, May 29, 2017

  • Chương 147: Nếu vậy, hãy nhằm tất cả chúng ta nằm trong điên đi!

    Tue, May 30, 2017

  • Chương 148: Em lưu giữ anh! (1)

    Tue, May 30, 2017

  • Chương 149: Em lưu giữ anh! (2)

    Fri, Jun 2, 2017

  • Chương 150: Xin lỗi, tôi sẽ không còn buôn bán bản thân nữa!

    Fri, Jun 2, 2017

  • Chương 151: Gặp lại Sầm Dung Cần (1)

    Sat, Jun 3, 2017

  • Chương 152: Gặp lại Sầm Dung Cần (2)

    Sat, Jun 3, 2017

  • Chương 153: Đến thăm hỏi mái ấm gái (1)

    Sun, Jun 4, 2017

  • Chương 154: Đến thăm hỏi mái ấm gái (2)

    Sun, Jun 4, 2017

  • Chương 155: Diệp Dao đi ra tay (1)

    Mon, Jun 5, 2017

  • Chương 156: Diệp Dao đi ra tay (2)

    Mon, Jun 5, 2017

  • Chương 157: Con dâu xấu xa gặp gỡ u ông xã (1)

    Tue, Jun 6, 2017

  • Chương 158: Con dâu xấu xa gặp gỡ u ông xã (2)

    Tue, Jun 6, 2017

  • Chương 159: Phụ phái nữ đem tính phúc quá cũng mệt mỏi nha!

    Wed, Jun 7, 2017

  • Wed, Jun 7, 2017

  • Thu, Jun 8, 2017

  • Thu, Jun 8, 2017

  • Sat, Jun 10, 2017

  • Sat, Jun 10, 2017

  • Sun, Jun 11, 2017

  • Chương 166: Theo tình tình chạy...(1)

    Sun, Jun 11, 2017

  • Chương 167: Theo tình tình chạy...(2)

    Mon, Jun 12, 2017

  • Chương 168: Theo tình tình chạy...(3)

    Mon, Jun 12, 2017

  • Chương 169: Tình huống xấu xa hổ của Hứa Yên (1)

    Sat, Jun 24, 2017

  • Chương 170: Tình huống xấu xa hổ của Hứa Yên (2)

    Sat, Jun 24, 2017

  • Chương 171: Tình huống xấu xa hổ của Hứa Yên (3)

    Mon, Jun 26, 2017

  • Chương 172: Tình huống xấu xa hổ của Hứa Yên (4)

    Mon, Jun 26, 2017

  • Chương 173: Em nợ tôi một mạng sinh sống (1)

    Tue, Jun 27, 2017

  • Chương 174: Em nợ tôi một mạng sinh sống (2)

    Tue, Jun 27, 2017

  • Chương 175: Em nợ tôi một mạng sinh sống (3)

    Thu, Jun 29, 2017

  • Chương 176: Em nợ tôi một mạng sinh sống (4)

    Thu, Jun 29, 2017

  • Chương 177: "Vận động ngoài trời" nên cẩn thận! (1)

    Wed, Jul 5, 2017

  • Chương 178: "Vận động ngoài trời" nên cẩn thận! (2)

    Wed, Jul 5, 2017

  • Chương 179: "Vận động ngoài trời" nên cẩn thận! (3)

    Thu, Jul 6, 2017

  • Chương 180: "Vận động ngoài trời" nên cẩn thận! (4)

    Thu, Jul 6, 2017

  • Chương 181: "Vận động ngoài trời" nên cẩn thận! (5)

    Fri, Jul 7, 2017

  • Chương 182: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (1)

    Fri, Jul 7, 2017

  • Chương 183: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (2)

    Sun, Jul 9, 2017

  • Chương 184: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (3)

    Sun, Jul 9, 2017

  • Chương 185: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (4)

    Tue, Jul 11, 2017

  • Chương 186: Sinh một người con của riêng rẽ tất cả chúng ta (6)

    Tue, Jul 11, 2017

  • Chương 187: Món đá quý khó khăn hứng của cô bé đập phá của (1)

    Fri, Jul 14, 2017

  • Chương 188: Món đá quý khó khăn hứng của cô bé đập phá của (2)

    Fri, Jul 14, 2017

  • Chương 189: Món đá quý khó khăn hứng của cô bé đập phá của (3)

    Mon, Jul 17, 2017

  • Chương 190: Ôn Nhã Húc và Sầm Tĩnh Di (1)

    Mon, Jul 17, 2017

  • Chương 191: Ôn Nhã Húc và Sầm Tĩnh Di (2)

    Tue, Jul 18, 2017

  • Chương 192: Ba, ngon giấc (1)

    Tue, Jul 18, 2017

  • Chương 193: Ba, ngon giấc (2)

    Thu, Jul trăng tròn, 2017

  • Chương 194: Ba, ngon giấc (3)

    Thu, Jul trăng tròn, 2017

  • Chương 195: Ba, ngon giấc (4)

    Fri, Jul 21, 2017

  • Chương 196: Lại bị tóm gọn gian lận bên trên chóng (1)

    Fri, Jul 21, 2017

  • Chương 197: Lại bị tóm gọn gian lận bên trên chóng (2)

    Mon, Jul 24, 2017

  • Chương 198: Lại bị tóm gọn gian lận bên trên chóng (3)

    Mon, Jul 24, 2017

  • Chương 199: Lại bị tóm gọn gian lận bên trên chóng (4)

    Xem thêm: tieu thuyet thien than bong toi

    Wed, Jul 26, 2017

  • Chương 200: Lại bị tóm gọn gian lận bên trên chóng (5)

    Wed, Jul 26, 2017

Ngày đính ước bị chúng ta trai mang lại leo cây, cô mượn rượu giải phiền ko ngờ lại hồ nước loại nằm trong người anh trai trước giờ lãnh mạc của người sử dụng trai bản thân lên chóng. Sáng ngày tiếp theo, ở vô mái ấm anh tớ, ở vô chống anh tai, nhị người bị người của nhị mái ấm gia đình "bắt gian lận bên trên giường"! 
    'Nếu như vẫn vậy, vậy kết duyên đi!' Người nam nhi trước giờ giá tiền mạc tỉnh bơ lại người sử dụng một câu giản dị và đơn giản cho tới ko thể giản dị và đơn giản rộng lớn tóm lại mang lại quan hệ thân thuộc nhị người.
    Kết hít với Sầm Chí Quyền??? Cô ko dám! Từ nhỏ cho tới rộng lớn ko biết sao người cô e nhất đó là anh tớ. Thế giới của cô ý với anh tớ căn phiên bản là trọn vẹn không giống nhau. 
    Sầm Chí Quyền là ai chứ? Trụ cột của vương quốc, tinh nhanh của xã hội, quyền năng hàng đầu, trí tuệ hàng đầu, gan ruột lại khôn lường còn cô chẳng qua loa đơn giản con cái của bà xã nhị, không những trí tuệ chậm rì rì, tướng mạo mạo miễn chống chỉ hoàn toàn có thể xem như là thanh tú, quyền năng thì không cần thiết phải trình bày, chính là 1 trong những trời một vực. Vì vậy vô đôi mắt quý khách, Quan Mẫn Mẫn cô đó là "đũa mốc chòi mâm son" do đó thứ tự này căn phiên bản không có ai ngờ là, người mang lại leo cây lại là cô...