tôi và boss phản diện là hôn phu của nhau

  • Reads 683,488
  • Votes 56,438
  • Parts 44

Complete, First published Sep 15, 2021

Bạn đang xem: tôi và boss phản diện là hôn phu của nhau

Table of contents

  • Wed, Sep 15, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Thu, Sep 16, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Fri, Sep 17, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sat, Sep 18, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Sun, Sep 19, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

    Xem thêm: người trên vạn người truyện chữ

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Wed, Sep 22, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Thu, Sep 23, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sat, Sep 25, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Sun, Sep 26, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

    Xem thêm: ta muốn trở thành chúa tể bóng tối chap

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Wed, Oct 27, 2021

Tên truyện: Tôi và quấn phản diện là hít phu của nhau
    
    Tác giả: Có một cái thuyền nhỏ
    
    Thể loại: Đam mỹ, Mạt thế, Xuyên thư, công sủng thụ, truyện tự động sáng sủa tác.
    
    Tình trạng truyện: 40 chương + 1 phiên nước ngoài ( đang được trả thành).
    ___________
    
    Văn án:
    
    Có một ông ông chồng sức khỏe khác thường là thưởng thức như vậy nào??
    
    Danh Yển: " Ờ thì, anh ấy hoàn toàn có thể một tay nhắc bổng tôi lên, tôi hoàn toàn có thể tự do ngồi bên trên cánh tay rắn dĩ nhiên của anh ý ấy nhưng mà đung fake chân. Anh ấy còn hoàn toàn có thể xử đẹp nhất bao nhiêu kẻ ghét bỏ, hoàn toàn có thể đảm bảo an toàn tôi từng khi từng nơi!!"
    
    Danh Yển: "Nhưng anh ấy cũng rất đáng để ghét!. Bởi vì như thế tôi KHÔNG BAO GIỜ ĐÁNH THẮNG ANH ẤY''.
    
    Tần Thương: "Ngoan. Nếu em hít anh một chuyến thì anh nhằm em tiến công một lần!"
    
    CP: Phản diện đại quấn Công Tần Thương × trước mặt mũi công vờ vịt ngoan ngoãn ngoãn thụ Danh Yển.
    
    Lịch đăng: thường ngày 3 chương.
    
    **Lưu ý**:
    
    _KHÔNG CHUYỂN VER_
    
    Truyện này là truyện tự động sáng sủa tác, ko nên truyện edit. 
    Tình tiết không tồn tại thực.
    Truyện chắc hẳn rằng còn nhiều sơ sót ước người xem cảm thông. 
    Truyện chỉ được đăng lên có một không hai bên trên Wattpad @co1thuyennho.

#35danmei