thị lang đại nhân đừng chạy

  • Reads 78,852
  • Votes 2,876
  • Parts 93

Complete, First published Nov 15, 2021

Bạn đang xem: thị lang đại nhân đừng chạy

Table of contents

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Thu, Mar 24, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Tue, Apr 19, 2022

  • Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Fri, Apr 29, 2022

  • Sun, May 29, 2022

  • Tue, May 31, 2022

  • Wed, Jun 15, 2022

  • Sun, Jun 19, 2022

  • Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Tue, Jun 21, 2022

  • Tue, Jun 21, 2022

  • Tue, Jun 21, 2022

  • Wed, Jun 22, 2022

  • Sun, Jun 26, 2022

  • Tue, Jun 28, 2022

  • Tue, Jun 28, 2022

  • Tue, Jun 28, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Thu, Jun 30, 2022

  • Thu, Jun 30, 2022

  • Thu, Jun 30, 2022

  • Thu, Jun 30, 2022

  • Mon, Jul 4, 2022

  • Mon, Jul 4, 2022

    Xem thêm: hoàng phi 9000 tuổi

  • Tue, Jul 5, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Mon, Jul 11, 2022

  • Wed, Jul 13, 2022

  • Fri, Jul 15, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Thu, Jul 21, 2022

  • Thu, Jul 28, 2022

  • Sat, Aug 6, 2022

  • Mon, Aug 8, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Mon, Aug 22, 2022

  • Thu, Aug 25, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Mon, Sep 12, 2022

  • Thu, Sep 15, 2022

  • Fri, Sep 23, 2022

  • Wed, Sep 28, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

  • Tue, Oct 4, 2022

  • Sat, Oct 8, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Wed, Oct 12, 2022

  • Thu, Oct 13, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Wed, Oct 19, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Wed, Nov 23, 2022

  • Fri, Dec 9, 2022

  • Fri, Dec 9, 2022

  • Fri, Dec 9, 2022

  • Fri, Dec 9, 2022

  • Sat, Dec 17, 2022

  • Sat, Dec 17, 2022

    Xem thêm: đọc truyện tranh thuần tình nha đầu hỏa lạt lạt

  • Sat, Dec 17, 2022

  • Sun, Feb 19, 2023

Tên truyện: Thị bác sĩ đại nhân, chớ chạy!
    Tác giả: Tô Áng
    Số chương: 90 chương + Phiên ngoại
    
    Hoàng triều Đại Yển, Ninh gia nhị đái thư Ninh Sơ Nhị nữ giới fake phái nam trang, thay cho huynh thực hiện quan lại.
    
    Đương kim Thánh Thượng ngu ngốc vô đạo, bách tính dân bọn chúng lầm than thở, có thể nói rằng là cửa ngõ son rượu thịt thiu, đem người bị tiêu diệt rét xương phơi bầy ngoài đường*, ca ca ngôi nhà bản thân mượn danh nghĩa vân du tứ hải nhằm rời ngôi nhà, tuy nhiên thiệt sự là sẵn sàng plan khởi nghĩa. Trượng phu của nường Liên Thập Cửu tiếp tục sớm là trọng thần, thực hiện một nữ giới tử thông thường đem vận mệnh Hoa Mộc Lan tuy nhiên ko nên Hoa Mộc Lan, Ninh Sơ Nhị chỉ nghĩ về cho tới một phương án đó là hòa li với trượng phu, cầu khao khát vạn nhất một ngày ca ca bị chém, ko liên luỵ cho tới ngôi nhà ông chồng.
    
    *: nhị câu thơ trích nhập bài bác thơ "Tự kinh phó Phụng Tiên thị xã vịnh hoài ngũ bách tự" của Đỗ Phủ.
    
    Phu thê hòa li thực hiện quan lại nằm trong triều, phu quân trước người sử dụng từng cơ hội trêu đùa cho tới tột nằm trong là ham muốn trả thù oán, hay như là muốn nối lại chi phí duyên? 
    
    Cổ đem Hoa Mộc Lan thay cho phụ tòng quân, ni đem Ninh đái thư thay cho huynh thực hiện quan! Vợ trước ông chồng trước thực hiện quan lại nằm trong triều, đại sự ko ổn! Muốn tái mét hôn? Hỏi qua chuyện hiện tượng lạ thiên văn tiếp tục rồi trình bày tiếp!

#727ngontinh