ôm chặt bắp đùi nhân vật phản diện

  • Reads 770,013
  • Votes 48,125
  • Parts 86

Complete, First published Mar 10, 2020

Bạn đang xem: ôm chặt bắp đùi nhân vật phản diện

Table of contents

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Thu, Mar 19, 2020

  • Sun, Mar 22, 2020

  • 4. Tiệc sinh nhật ở Đường gia

    Wed, Mar 25, 2020

  • Thu, Mar 26, 2020

  • Sat, Mar 28, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Mon, Mar 30, 2020

  • Tue, Mar 31, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • 14. Rèn luyện thời mạt thế

    Thu, Apr 2, 2020

  • 15. Nội dung thứ nhất thay cho đổi

    Sat, Apr 4, 2020

  • Sun, Apr 5, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • 18. tổ ấm tương thân thích tương ái

    Thu, Apr 9, 2020

  • Sat, Apr 11, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Sun, May 3, 2020

  • Fri, May 8, 2020

  • Wed, May 13, 2020

  • Sat, May 16, 2020

  • Mon, May 18, 2020

  • Wed, May đôi mươi, 2020

  • Fri, May 22, 2020

  • Mon, May 25, 2020

  • Mon, May 25, 2020

  • Wed, May 27, 2020

  • Fri, May 29, 2020

  • Fri, May 29, 2020

  • Wed, Jun 3, 2020

  • Wed, Jun 3, 2020

  • Sun, Jun 7, 2020

  • Tue, Jun 9, 2020

  • Tue, Jun 9, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

    Xem thêm: tình đầu bl

  • Mon, Jun 15, 2020

  • Mon, Jun 15, 2020

  • 47. Anh em Trịnh Thanh Quang

    Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Sat, Jun đôi mươi, 2020

  • Sat, Jun đôi mươi, 2020

  • Sat, Jun đôi mươi, 2020

  • 52. Tinh hoạnh họe hệ hỏa cung cấp 2

    Sat, Jun đôi mươi, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

  • 55. Vợ ck Phùng An Bang

    Sat, Jun 27, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Mon, Jun 29, 2020

  • Mon, Jun 29, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Mon, Jul 6, 2020

  • Mon, Jul 6, 2020

  • 64. Thỉnh cầu của Trịnh Thanh Quang

    Wed, Jul 8, 2020

  • Wed, Jul 8, 2020

  • Fri, Jul 10, 2020

  • Fri, Jul 10, 2020

  • Mon, Jul 13, 2020

  • Mon, Jul 13, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Fri, Jul 17, 2020

  • Fri, Jul 17, 2020

  • Sun, Jul 19, 2020

  • Mon, Jul đôi mươi, 2020

  • Tue, Jul 21, 2020

  • Thu, Jul 23, 2020

  • 78. Nhược điểm chí tử của hắn

    Fri, Jul 24, 2020

  • Sun, Jul 26, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Tue, Jul 28, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • Fri, Jul 31, 2020

  • 85. Không tuân hành ước định

    Fri, Jul 31, 2020

    Xem thêm: làm ảnh hậu thế thân tôi được vạn người mê

  • 86. Chớp đôi mắt vạn năm (Kết)

    Fri, Jul 31, 2020

Lời editor:  14/3/2020
    Tình hình vô cùng ư là tình hình là, dịch cảm cúm Corona Vũ Hán đang được tràn ngập từng trái đất :( 
    Đột nhiên bản thân suy nghĩ cho tới những mẩu chuyện thời mạt thế.
    Vậy là... Đào hố mới!
    Mong người xem được bình yên! Yêu yêu thương...
    ===
    
    "Ôm chặt bắp đùi anh hùng phản diện"
    Tác giả: Thái Uyển
    Bản gốc: [hoàn] 86 chương
    Nguồn: wikidich
    Editor: Cutimap
    
    Văn án:
    Lâm Hiểu đùng một cái xuyên việt cho tới một cuốn sách mạt thế đang được đăng thân thích chừng ko kết cổ động, cô phát triển thành một vật quyết tử phái đẹp phụ, xuất hiện nay ko cho tới tía, tư chương đã trở nên vài ba phái mạnh nhân ngán ghét bỏ nhưng mà chống gian trá cho tới bị tiêu diệt. Đối mặt mày với miếng trái đất tối tăm như vậy này, Lâm Hiểu không tồn tại lựa lựa chọn này không giống nhưng mà đành nên ôm chặt bắp đùi anh hùng quái dị phản diện, nhằm ở mạt thế hoàn toàn có thể sinh sống càng lâu càng đảm bảo chất lượng. 
    Đây là mẩu chuyện về một người phụ phái đẹp thông thường sinh sống ở bên cạnh quái dị vươn lên là thái, ra làm sao để sở hữu được tình thương, thuận tiện cứu giúp vớt trái đất.
    Nội dung nhãn hiệu: Mạt thế
    Nhân vật chính: Lâm Hiểu, Đường Thiên Dật ┃ vai phụ: Hứa Nhan
    Nữ chính: một người phụ phái đẹp vô nằm trong thông thường, không tồn tại bàn tay vàng, ko nên phái đẹp cường tuy nhiên cũng ko nên bánh bèo.
    Nam chính: hắc hóa trở nên quái dị phản diện, thiệt phản diện nha!
    
    ===
    Editor: Tiêu đề những chương là vì bản thân tự động bịa đặt nha, cảm nhận thấy với title thì truyện dễ dàng theo gót dõi rộng lớn.

#174hiệnđại