nhật ký nuông chiều nữ phụ thời dân quốc

  • Reads 540,110
  • Votes 32,156
  • Parts 140

Complete, First published Jan 25, 2020

Bạn đang xem: nhật ký nuông chiều nữ phụ thời dân quốc

Table of contents

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

    Xem thêm: ưu ái đam mỹ

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Mon, Feb 17, 2020

  • Mon, Feb 17, 2020

  • Mon, Feb 17, 2020

  • Mon, Feb 17, 2020

  • Mon, Feb 17, 2020

  • Tue, Feb 18, 2020

  • Wed, Feb 19, 2020

  • Wed, Feb 19, 2020

  • Fri, Feb 21, 2020

  • Fri, Feb 21, 2020

  • Sat, Feb 22, 2020

  • Mon, Feb 24, 2020

  • Wed, Feb 26, 2020

  • Sun, Mar 1, 2020

  • Fri, Mar 6, 2020

  • Wed, Mar 11, 2020

  • Mon, Mar 16, 2020

  • Wed, Mar 18, 2020

  • Mon, Mar 23, 2020

  • Wed, Mar 25, 2020

  • Thu, Mar 26, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Mon, Mar 30, 2020

  • Fri, Apr 3, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Sat, Apr 11, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Fri, May 1, 2020

  • Thu, May 7, 2020

  • Thu, May 14, 2020

  • Sun, May 31, 2020

  • Sun, Jun 7, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Tue, Jun 23, 2020

  • Thu, Jun 25, 2020

  • Thu, Jun 25, 2020

  • Tue, Jun 30, 2020

  • Sat, Jul 11, 2020

    Xem thêm: doc truyen hoang phi dac cong so 11

  • Mon, Aug 3, 2020

  • Sat, Aug 22, 2020

Tác giả: Bệ Hạ Bất Thượng Triều
    
    Tình trạng cv : 324 chương + 11 phiên ngoại
    
    Edit: Dã Miêu
    
    Tình trạng dịch: đang được tiến thủ hành
    
    ---> Chương 1 cho tới 90 lấy kể từ @khanh1112 (mình sở hữu chỉnh một số trong những lỗi sai ngữ pháp nằm trong chủ yếu tả)
    
    ----> Chương 91 cho tới 335 tiếp tục tự bản thân làm
    
    P/S: Là một editor mới nhất nên không tồn tại nhiều tay nghề nên ngóng quý khách cảm thông và góp phần chủ ý nhẹ dịu.
    
    Nếu các bạn nào là thấy lỗi chủ yếu mô tả thì cứ nhằm lại comment nha. Khi nào là bản thân edit full cỗ này tiếp tục phiên theo đòi dấu tích nhằm sửa mang đến hoàn hảo.
    
    Không sở hữu lịch rõ ràng tuy nhiên bản thân sẽ không còn nhằm chúng ta đợi chương quá lâu.
    
    Văn án
    
    
    Số phận của Diệp Sở sinh sống ở thời dân quốc vô nằm trong bi thảm.
    
    Xuất thân ái của nường là danh viện có tiếng nhất Ga Thượng Hải, không mong muốn rằng sự tồn bên trên của nường chỉ vì như thế phụ trợ phái đẹp chủ yếu bạch liên hoa.
    
    Sau khi trọng sinh, Diệp Sở mong muốn túa xuống độ sáng của phái đẹp chủ yếu đái bạch hoa, thực hiện mặt mũi của nường đều bị tiến công sưng lên, nường lại chỉ rất có thể đem ơn group nghĩa với Diệp Sở.
    
    Nàng là vai ác lớn số 1 vô mẩu chuyện, là đóa hoa cao lãnh nhưng mà quý khách cầu cũng ko được.
    
    Lục Tam thiếu hụt vô tin đồn thổi thanh tâm trái ngược dục, sau thời điểm gặp gỡ được Diệp Sở, mặt hàng tối xao động không yên tâm.
    
    Hắn mến nhất cỗ dáng vẻ được dung túng thực hiện càn của Diệp Sở.
    
    Đây là 1 trong những mẩu chuyện xưa kể về đại quấn vai ác ăn thật sạch thiên kim kiều tiếu.
    
    Văn án 2:
    
    Hắn vốn liếng ko sát phái đẹp sắc, lại vì như thế nường khom sống lưng.
    
    Diệp Sở mong muốn báo thù oán, rời xa anh hùng phản diện, ko nghĩ về cho tới...
    
    Hắn lấy nường áp phía trên tường, thanh âm trầm thấp, tương đối thở nguy khốn hiểm:
    
    "Nàng đang được trốn ta? Ân?"
    
    Hai châ

#4báothù