gả cho ba của bạn trai cũ đam mỹ

  • Reads 1,248,670
  • Votes 84,255
  • Parts 89

Complete, First published Sep 30, 2022

Bạn đang xem: gả cho ba của bạn trai cũ đam mỹ

Table of contents

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Fri, Oct 7, 2022

  • Fri, Oct 7, 2022

  • Sat, Oct 8, 2022

  • Sun, Oct 9, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Thu, Oct 13, 2022

  • Thu, Oct 13, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Wed, Oct 19, 2022

  • Wed, Oct 19, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Wed, Nov 2, 2022

  • Wed, Nov 2, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Sun, Nov 6, 2022

  • Sun, Nov 6, 2022

  • Tue, Nov 8, 2022

  • Tue, Nov 8, 2022

    Xem thêm: bye bye đam mỹ

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Mon, Nov 14, 2022

  • Mon, Nov 14, 2022

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Fri, Nov 18, 2022

  • Fri, Nov 18, 2022

  • Sun, Nov đôi mươi, 2022

  • Sun, Nov đôi mươi, 2022

  • Tue, Nov 22, 2022

  • Tue, Nov 22, 2022

  • Thu, Nov 24, 2022

  • Thu, Nov 24, 2022

  • Sat, Nov 26, 2022

  • Sat, Nov 26, 2022

  • Mon, Nov 28, 2022

  • Mon, Nov 28, 2022

  • Wed, Nov 30, 2022

  • Wed, Nov 30, 2022

  • Fri, Dec 2, 2022

  • Fri, Dec 2, 2022

  • Sun, Dec 4, 2022

  • Sun, Dec 4, 2022

  • Tue, Dec 6, 2022

  • Tue, Dec 6, 2022

  • Thu, Dec 8, 2022

  • Thu, Dec 8, 2022

  • Sat, Dec 10, 2022

  • Sat, Dec 10, 2022

  • Mon, Dec 12, 2022

  • Mon, Dec 12, 2022

  • Thu, Dec 22, 2022

  • Thu, Dec 22, 2022

  • Sat, Dec 24, 2022

  • Sat, Dec 24, 2022

  • Mon, Dec 26, 2022

  • Mon, Dec 26, 2022

  • Mon, Dec 26, 2022

  • Sat, Dec 31, 2022

  • Sat, Dec 31, 2022

    Xem thêm: ngược đãi tình yêu

  • Sun, Jan 1, 2023

  • Sun, Jan 1, 2023

  • Sun, Jan 1, 2023

Hán Việt: Giá cung cấp chi phí phái nam hữu ân xá tía 
    
    Tác giả: Thiếu Thuyết Phế Thoại
    
    Tình trạng phiên bản gốc: Hoàn trở thành (84c + 2PN)
    
    Tình trạng edit: Hoàn thành
    
    Editor: Min
    
    Thể loại: Nguyên sang trọng, Đam mỹ, Hiện đại , HE , Tình cảm , Xuyên việt , Xuyên thư, Niên Thượng
    
    
    ➖➖➖➖➖
    
    quý khách trai cũ quỳ một gối xuống đất: A Lam, tất cả chúng ta trở về cút.
    
    Quý Lam Xuyên kéo tay các bạn trai thời điểm hiện tại qua: Rất nài lỗi, gọi tía cút con!
    
    
    
    ❌TRUYỆN DỊCH CHƯA ĐƯỢC SỰ ĐỒNG Ý CỦA TÁC GIẢ. VUI LÒNG KHÔNG RE-UP, KHÔNG MANG ĐI ĐÂU DƯỚI MỌI HÌNH THỨC❌XIN HÃY TÔN TRỌNG CÔNG SỨC CỦA NGƯỜI DỊCH❗️XIN CẢM ƠN♥️ TRUYỆN ĐĂNG DUY NHẤT Tại WATTPAD NÀY♦️