đồng đội điên hết cả rồi

  • Reads 770,690
  • Votes 86,880
  • Parts 97

Ongoing, First published Feb 13, 2022

Bạn đang xem: đồng đội điên hết cả rồi

Table of contents

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • THUẬT NGỮ ĐƯỢC DÙNG TRONG TRUYỆN

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 1: Chiến công đầu!

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 5: Không cần ông xã em

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 8: Em mến anh kể từ lâu lắm rồi đó!

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 10: Chào chiều tối đào tạo và huấn luyện viên!

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 11: Em tiếp tục cố không còn sức!

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 12: Trợ thủ trọn vẹn ko cần là vấn đề!

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 13: Ngạc nhiên ko, bất thần chưa

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Chương 14: Không bẫy bùi nhùi được

    Mon, Mar 21, 2022

  • Chương 15: Bắt Băng Tuyết Chi Tâm

    Tue, Mar 22, 2022

  • Chương 16: Chắc chắn sẽ không còn thua!

    Fri, Mar 25, 2022

  • Chương 17: Tui là con cái trai!

    Sat, Mar 26, 2022

  • Chương 18: Tui là tổng công

    Tue, Mar 29, 2022

  • Chương 19: Người một ngôi nhà cả, chớ khách hàng sáo!

    Fri, Apr 1, 2022

  • Chương 20: Anh phía trên chỉ hung hãn với những thằng gà!

    Mon, Apr 4, 2022

  • Chương 21: Thế mới mẻ sướng!

    Fri, Apr 8, 2022

  • Chương 22: Ra ăn nhanh chóng đê!

    Sun, Apr 10, 2022

  • Chương 23: Đừng đem nhưng mà lập flag cho tới anh!

    Mon, Apr 11, 2022

  • Chương 24: Ván này tui gánh!

    Tue, Apr 12, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Chương 27: Phải nỗ lực không còn sức!

    Thu, Apr 14, 2022

  • Chương 28: Anh tiếp tục giết thịt mày!

    Thu, Apr 14, 2022

  • Chương 29: Anh bị trượt tay!

    Fri, Apr 15, 2022

  • Sat, Apr 16, 2022

  • Sat, Apr 16, 2022

  • Chương 32: Hết nhịn nổi rồi!

    Sun, Apr 17, 2022

  • Chương 33: Diễn đàn chó má kinh khủng đời phụ thân mày!

    Mon, Apr 18, 2022

  • Chương 34: Nhất ấn định cần trộm được Rồng!

    Tue, Apr 19, 2022

  • Chương 35: Chinh phục Rồng Hắc Ám!

    Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Chương 36: Hãy gọi thương hiệu Cá Vàng đi!

    Thu, Apr 21, 2022

  • Chương 37: Chơi game thì cần lẳng lơ!

    Mon, Apr 25, 2022

  • Tue, Apr 26, 2022

  • Chương 39: Không được chấp nhận anh nạt Cá Vàng Nhỏ!

    Wed, Apr 27, 2022

  • Chương 40: Phi ca rất đẹp trai mong muốn bị tiêu diệt, manly mong muốn chết!

    Thu, Apr 28, 2022

  • Chương 41: Cợt nhả thế nào thì cũng được!

    Tue, May 3, 2022

  • Chương 42: Vào khuyết điểm thông tin tài khoản rồi hả!

    Wed, May 4, 2022

  • Chương 43: Sắp bị phân phát hiện tại rồi!

    Thu, May 5, 2022

  • Chương 44: Không trộm Rồng thì ko thắng được đâu!

    Mon, May 9, 2022

  • Chương 45: Giải trừ phong ấn!

    Tue, May 10, 2022

    Xem thêm: thanh thoi thu the chung chung

  • Chương 46: Hoang tưởng tuổi tác mới lớn là bệnh dịch rất cần được trị!

    Wed, May 11, 2022

  • Chương 47: Em đem quyết tâm thực hiện điều này không?

    Thu, May 12, 2022

  • Chương 48: Lẳng lơ một đợt thì sướng một lần!

    Fri, May 13, 2022

  • Chương 49: Em đem còn là một nhân loại nữa không!

    Wed, May 18, 2022

  • Chương 50: Quỳ vái cầu xin xỏ ai cơ hãy hàm ấn PG lại đi!

    Thu, May 19, 2022

  • Chương 51: Em rời khỏi nhanh chóng lắm!

    Fri, May đôi mươi, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Mon, May 23, 2022

  • Thu, May 26, 2022

  • Chương 55: PG cũng cần không còn hồn!

    Sat, May 28, 2022

  • Chương 56: Cánh Hoa Mạn Đà La vô tay em là đỉnh của chóp!

    Tue, May 31, 2022

  • Chương 57: Xem anh phía trên lấy Mega nè

    Wed, Jun 1, 2022

  • Chương 58: Xứng xứng đáng độc thân!

    Fri, Jun 3, 2022

  • Thông báo về lịch đăng truyện

    Fri, Jun 3, 2022

  • Chương 59: Đảm bảo cho việc an toàn và tin cậy của con!

    Mon, Jun 6, 2022

  • Chương 60: Sói group lốt cừu!

    Sat, Jun 11, 2022

  • Chương 61: Trận đấu offline đầu tiên bắt đầu!

    Sun, Jun 19, 2022

  • Chương 62: Nói bậy trình bày bạ

    Sun, Jun 26, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 64: Đúng là ko biết xấu xa hổ!

    Wed, Jul 13, 2022

  • Sat, Aug 6, 2022

  • Chương 66 (1): Ai cũng giỏi!

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 66 (2): Ai cũng giỏi!

    Thu, Aug 25, 2022

  • Chương 67: Tôi mong muốn lấy Mega!

    Sun, Sep 4, 2022

  • Sat, Sep 10, 2022

  • Chương 69: Hãy cho tới PG nhé!

    Wed, Sep 28, 2022

  • Chương 70: Làm tổn hại nhau

    Mon, Oct 3, 2022

  • Chương 71: Mạng của mình!

    Thu, Oct đôi mươi, 2022

  • Chương 72: Đánh nhau nhằm anh Phi lo!

    Thu, Oct 27, 2022

  • Chương 73: "Nhìn anh trả lời!"

    Sat, Nov 19, 2022

  • Chương 74: Thật hấp con cái u nó dẫn!

    Sun, Nov 27, 2022

  • Tue, Dec 6, 2022

  • Chương 76: Không chê vô đâu được

    Tue, Dec 13, 2022

  • Chương 77: Nó đem thù oán với bản thân hả?

    Wed, Dec 21, 2022

  • Chương 78: Kẻ tám lạng ta người nửa cân!

    Wed, Jan 11, 2023

  • Fri, Jan 27, 2023

  • Chương 80: Đây là ly của em

    Fri, Feb 3, 2023

  • Sat, Feb 25, 2023

  • Tue, Mar 7, 2023

  • Chương 82: Khóc thôi nhưng mà cũng thú vị như vậy

    Sun, Mar 19, 2023

  • Chương 83: Vẫn tiếp tục trêu em ấy

    Sun, Apr 2, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Chương 85: Không tin yêu thì coi tỉ lệ thành phần thắng!

    Sun, Apr 16, 2023

  • Chương 86: Tự vả cho tới nấc mặt mũi sưng vù

    Sun, Apr 23, 2023

  • Sat, May đôi mươi, 2023

  • Chương 88: Chúng tao là số 1

    Sun, Jul 2, 2023

  • Chương 89: Vạn Diệt Lưu Hoả

    Xem thêm: tien vo truyen ky

    Sun, Aug đôi mươi, 2023

  • Sat, Oct 7, 2023

Tác giả: Hồ Sinh Hữu Mộng
    
    Dịch: Bánh (Wattpad @_Pieeeeee___, Wordpress peanutpiee3009, Inkit Thepieyouknow)
    
    Bìa, banner & mockup: zhwsxyi (Ánh Trăng 1312)
    
    Thể loại: Nguyên sang trọng, Đam mỹ, Hiện đại, HE, Tình cảm, trò chơi online, eSports, Cường cường, Chủ thụ, Phát sóng thẳng, 1v1
    
    Streamer Kinh Vũ tức thời trượt chân, té vào một trong những group tuyển chọn có tính chuyên nghiệp bị bệnh dịch điên: 
    
    Top: Ông phía trên nhắm đôi mắt ngủ mơ cũng rất có thể bẻ cổ không còn bọn mi đó! 
    
    Mid: Rút lui? Đếu. Ba mi còn một chấm tiết thôi cũng cần giết thịt mi cho tới vì như thế được! 
    
    AD: Lợi thế tay lâu năm là cái quần què gì? Ông phía trên cứ mến tấn công áp sát đấy! Ngon thì chớ đem chạy coi, coi ông đem đến tụi mi lên bảng điểm số không! 
    
    Support: Trợ thủ? Trợ thủ cái cc! Chờ phụ thân mi lên full dame, giết thịt tinh khiết bao nhiêu thằng nhãi!
    
    Kinh Vũ:......
    
    Kinh Vũ: Lui không còn về sau! Để tui giết thịt nó cho!
    
    Đội trưởng đầu gấu vs thiên thần của tất cả group. 
    
    Giả thiết tìm hiểu thêm kể từ những game MOBA hiện tại đem. Thi đấu vui nhộn hạnh phúc, tình yêu ngọt ngọt ngọt!
    
    ------------------------------------
    
    Tag: Cường cường, Cạnh kỹ, Trò đùa võng du, Livestream

#35cườngcường