ai còn chờ ai giữa mùa hoa nở

  • Reads 100,807
  • Votes 8,595
  • Parts 46

Complete, First published Mar 30, 2020

Bạn đang xem: ai còn chờ ai giữa mùa hoa nở

Table of contents

  • Tue, Mar 31, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Fri, Apr 3, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Sun, Apr 5, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Thu, Apr 9, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Tue, Apr 14, 2020

  • Wed, Apr 15, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Sat, May 9, 2020

  • Thu, May 21, 2020

  • Sat, May 23, 2020

    Xem thêm: sau khi gả thay tôi cười muốn chết

  • Fri, May 29, 2020

  • Sat, May 30, 2020

  • Sun, May 31, 2020

  • Mon, Jun 1, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Mon, Aug 10, 2020

  • Tue, Aug 11, 2020

  • Wed, Aug 12, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Mon, Aug 17, 2020

  • Wed, Aug 19, 2020

  • Sun, Aug 23, 2020

  • Tue, Aug 25, 2020

  • Mon, Aug 31, 2020

  • Thu, Sep 3, 2020

  • Sat, Sep 5, 2020

  • Thu, Sep 10, 2020

  • Sun, Sep 13, 2020

  • Thu, Sep 17, 2020

  • Wed, Sep 23, 2020

    Xem thêm: tiên giả vong ngữ

  • Fri, Sep 25, 2020

  • Sat, Oct 3, 2020

  • Sat, Oct 10, 2020

📌 Truyện vẫn hoàn thành xong tại: https://bhttvn.com/ai-con-cho-ai-khi-mua-hoa-no
    
    ---
    
    Khoảnh tự khắc vô tình chụp được tấm hình ấn tượng nhất vô chuyến du ngoạn, cũng chính là khoảnh tự khắc phiên bản thân thích chính thức rong ruổi vô niềm mơ ước kéo dãn cả một đời.
    
    Đây không những đơn giản là tình thương kể từ lặng lẽ đơn phương cho tới Khi oanh oanh liệt liệt. Mà còn là một nguyệt lão tình thứ nhất và là nguyệt lão tình điểm bến cuối.
    
    Chỉ là chuyến xe cộ cuộc sống dường như không thể đem vị khách hàng nhân nọ cập cảng. Bởi này lại vô tình là chuyến xe buýt đi qua, ở đầu cuối thực hiện nhỡ nhàng cả một đời.
    
    đa phần năm tiếp theo, à ko, nên là chẳng biết từng nào năm tiếp theo, người khách hàng nhân ấy bỗng nhiên hội ngộ tấm gương phản chiếu của chủ yếu bản thân. Cũng với niềm hạnh phúc của tớ, bi thương của tớ, và toàn cỗ niềm mơ ước về Paris của tớ.
    
    Để rồi vẫn chính là nhiều năm tiếp theo ấy. Họ tự động chất vấn rằng ai đó đã trải qua những mùa hoa nở? Ai còn hóng ai Khi mùa hoa nở? Ai còn ôm chiêm bao về một Paris phồn hoa?
    
    Cuối nằm trong trong mỗi mon rất lâu rồi cũ ấy, là ai đó đã ko đầy đủ mạnh mẽ để giữ lại chặt tay ai?"
    
    ---
    
    Ngày đăng: 01.04.2020
    
    ⚠️ KHÔNG ĐỒNG Ý CHUYỂN VER